Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: แจก EA copy การเปิด ORDER  (Read 11817 times)

freeea

• Newbie
  • *
แจก EA copy การเปิด ORDER
« on: กรกฎาคม 05, 2010, 01:51:15 pm »
ตัวนี้เป็นของต่างประเทศนะครับเอาไว copy ตัวต้นแบบ ตัวอย่างเช่น ต้นแบบเปิดอะไร ตัว copy เราจะเปิดตามเอาไวเลียนแบบ EA ที่เราหาตัว crack ไม่ได้ แต่ผมอยากให้ Admin แก้ไขโดยการให้มันสามารถ copy ได้หลายๆๆ account พร้อมกันจะได้เอาไวรัน MT4 หลายๆๆตัวพร้อมกันครับ วิธีใช้งานอยู่ในไฟล์แล้วนะครับ ตัวต้นแบบเป็น investor password ก็ copy ได้นะครับ ถ้า admin พัฒนาให้มันรัน copy ได้หลายๆๆ account จะดีมากๆๆเลยครับเผือจะได้มีธุรกิจ ดูแล port ลงทุน หรือธุรกิจ copy EA กับเค้าสักทีครับ

linconz

• VIP
  • Sr. Member
  • *
Re: แจก EA copy การเปิด ORDER
« Reply #1 on: กรกฎาคม 05, 2010, 02:52:00 pm »
เปิด Lot เ่ท่ากันเลยเหรอครับ หรือ ตาม % FreeMargin