Show ผลงานการ Trade และหา Downline > Show ผลงานการ Trade และหา Downline

ปิดออเดอร์แบบไม่มีติดลบ Pipmarkerv5neoMaxtrad และเทคนิคการตั้งค่าเฉพาะตัว แจก++

(1/3) > >>

sukareet:
พมาแล้วครับผมผลงานการปรับปรุงอีเอตัวนี้ pipmarkerv5neomaxtrad

ผลงานล่าสุด เทรดแบบไม่มีติดลบและเทคนิคการตั้งค่าเฉพาะตัว

มาแจกแบบไม่กั๊ก ผลงานจริงจาก Histoty ครับผม

ปิดแบบไม่มีลบ

เทคนิคจากเวบwww.greenpipsforex.com

lotsize 0.01

lotincrement ---0.01

takeprofit 6

trailgstop =true

trailingstop step = 5

maximumlot protected= 5

profit target = 7 ค่าอย่างอื่น เหมือนเดิมหมดครับ

ปรับค่าตามนี้ท่านจะปิดแบบไม่มีติดลบแม้แต่ออเดอร์เดียวตามตัวอย่าง History ครับ

สนใจฝากดูแลพอร์ทท่าน ติดต่อ sukareet@gmail.com skype name:: sukareet@gmail.com หรือผ่านเวบ www.greenpipsforex.com

piyanamo:
ทำไมมันแดงอย่างงั้นล่ะคัรบ  ถ้าไม่มีลบแม้แต่ออร์เดอร์เดียวอ่ะครับ

x-men:
อีเอ มันปิดทำกำไร โดยเลื่อน SL  ครับ

piyanamo:
ผมลองดาวน์โหลดไปทดลองใช้กับ systemforex ปรากฎว่า มัน eror อ่ะครับ อีเอ ไม่เข้าเทรดให้ครับ ดูจากผลงานแล้วน่าสนใจมากกนะครับ จะแก้ไข code ยังไงดีเอ่ย....  อยากลองใช้ดูครับ  เพราะฟีเจอร์ตรงใจมากๆ  เซิฟเว่อร์ของ system forex ไม่ให้เปิด tp ต่ำกว่า 10 จุดอ่ะครับ  พอจะแก้ไข code ได้มั๊ยครับ  สนใจอยากได้มากๆครับ

9Awayg:
ผมลองดาวน์โหลดไปทดลองใช้กับ fxpro ปรากฎว่า มัน  อีเอ ไม่เข้าเทรดให้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version