FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

Dragonpip v4

<< < (6/12) > >>

BBbig:
แล้ว instaforex ต้องตั้งยังไงหรอคับ

br9788:
ตรงtarget balanceให้ใส่เป็นหน่วยUSDหรือเป็นแต้มตามที่มันขึ้นในMT4อ่ะคับ
ผมเล่นLite account ถ้าเงิน 1USD จะเท่ากับ Balance 100 จะต้องตั้งไว้ที่ 100USD จะต้องใส่ค่าอะไรไปครับ

linconz:
target อยากให้เป็นเท่าไหร่ก็ใส่ไปครับ   อยากได้ซัก ล้านก็ใส่ไป  ถ้าเงินในพอร์ตยังไม่ถึงที่ตั้งไว้ มันก็จะทำการเทรดไปเรื่อยๆ ไม่ว่าได้หรือเสีย ถ้าได้ครบแล้วมันก็หยุดเทรดครับ

br9788:
ผมสงสัยว่าหน่วยที่ใส่คืออะไรอ่ะคับ  มันอ่านข้อมูลบัญชีเราได้มั๊ยว่ามีกี่USD
แต่ที่แสดงในโปรแกรมของบัญชีผมมีหน่วยเป็นเซนต์น่ะครับ อย่างเช่นมี 10 USD จะขึ้นใน balanceว่า 1000.00 อย่างนี้น่ะครับ

demoinvest:

--- Quote from: br9788 on พฤษภาคม 09, 2010, 09:48:40 am ---ผมสงสัยว่าหน่วยที่ใส่คืออะไรอ่ะคับ  มันอ่านข้อมูลบัญชีเราได้มั๊ยว่ามีกี่USD
แต่ที่แสดงในโปรแกรมของบัญชีผมมีหน่วยเป็นเซนต์น่ะครับ อย่างเช่นมี 10 USD จะขึ้นใน balanceว่า 1000.00 อย่างนี้น่ะครับ

--- End quote ---

ถ้าเป็นแอคเค้าไมโคร ให้ใช้เหมือนกับแอคเค้า standard ครับ
EA มันไม่รู้ครับ เราต้องปรับจำนวน lot ให้เข้ากับที่ต้องการแทนครับ
เช่นตั้ง lot ไว้ที่ 0.1 หรือ 1 lot  หรือจะใช้ 10 lot ถ้าต้องการจุดละ 1 เหรียญ
โดยเราจะเทียบเงว่า 100 เหรียญ (เซ็นต์) คือ 1 เหรียญ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version