Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: Error แบบนี้คืออะไรครับ แล้วมีวิธีแก้ยังไง  (Read 10966 times)

kongto

• Newbie
  • *
'184554901': order buy 1.00 GBPUSD opening at 1.5241 sl: 1.5220 tp: 0.0000 failed [Trade timeout]

มีวิธีแก้ไหมครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
Error แบบนี้คือโบรเกอร์ไม่ยอมเปิด Order ให้ครับต้อง ส่งคำสั่งซ้ำอีกรอบครับ

D_Diamond

• Expert Forex Trading
เซิฟเวอร์เน่าครับ อิอิ

kongto

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

แสดงว่าเราต้องเขียนโปรแกรมให้สั่งซื้อซ้ำใช่ไหมครับ

พอจะมีตัวอย่างให้สั่งซื้อซ้ำเมื่อมัน error ไหมครับ

และปัญหาที่เกิด เกิดจากเซิฟเวอร์อย่างเดียวใช่ไหมครับ

admin

• Administrator
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

แสดงว่าเราต้องเขียนโปรแกรมให้สั่งซื้อซ้ำใช่ไหมครับ

พอจะมีตัวอย่างให้สั่งซื้อซ้ำเมื่อมัน error ไหมครับ

และปัญหาที่เกิด เกิดจากเซิฟเวอร์อย่างเดียวใช่ไหมครับ

ถ้าโบรเกอร์ไม่เปิดให้ก็เป้นครับ สาเหตุมันอยู่ที่เราส่ง order ไปแล้วแต่ทางโบรเกอร์ยังไม่ยอมเปิดให้เราจนหมดเวลาที่ MT4 กำหนดครับเลยเป้นแบบนี้ถ้าเปิดมือ มันจะขึ้น requota ไงครับ